Udakutz.

Udakutz. @udakutz_

Kwa Habari Za Umbea/Ubuyu Download App Yetu ➡Bonya Link hii 👇
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.udakutz.ecoisofubelubwdmppvw

#Simba @mrbluebyser1988 kaachia ngoma inaitwa #Siwezi. . Humo ndani ameongea mengi na MUNGU na amesema wimbo huu ameutoa baada ya majanga mengi yaliyomkuta mwaka huu ( ikiwemo kusingiziwa vitu ambavyo hajawahi kufanya )
Msanii wa kizazi kipya, Rayvanny aliyeshinda tuzo ya BET kipengele cha International Viewers Act 2017, amewasili alasiri hii katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA) Rayvanny alipata tuzo hiyo nchini Marekani Juni 25 na kuwa msanii wa kwanza kushinda tuzo hizo kubwa. Rayvanny ameambatana na Babutale ambaye ni mmoja wa mameneja wa Kundi la WCB. Uwanjani hapo Kulifulika Mashabiki wa  Msanii huyo walikuja Kumlaki.
MAPOKEZI YA @rayvanny UWANJA WA NDEGE.... TAZAMA HAPA NYOMI NA SHANGWE HILI.... NI BALAA
@Jokatemwegelo 🔥🔥🔥
JIPATIE VIDONGE MAX MAN-2 . VYENYE NGUVU MARADUFU KWA WANAUME, HAPA NO GAME YA DAKIKA MBILI TENA!!!MABADILIKO NDANI YA WIKI MOJA. __________________________________ ➡➡Dawa inatibu na kufanya kazi kwa muda mfupi katika matatizo yafuatayo..⏬ 👉Dawa inaongeza UKUBWA wa Uume na inaondoa KIBAMIA kwa muda mfupi, hapa uume unakua kwa size unayotaka wewe na unakuwa imara na wenye nguvu 👉Vidonge hivi vinatibu tatizo la UHANISI na tatizo la kushindwa kusimamisha uume kwa muda mrefu ,yaani kimoja tu unapiga ndani ya dakika moja umechoka na jogoo haliwiki tena . 👉Dawa hii inaongeza nguvu za kiume,wingi wa mbegu / shahawa. . ◀◀◀▶▶▶ Utasimamisha kwa muda mrefu mpka kumaliza kiu ya mpenzi wako mpka akojoe vyakutosha!!! unapiga mabao unayohitaji,. Kwa mahitaji piga sim Au tuma SMS. ______________________ 0653 666 298 0653 666 298 0653 666 298 BEI YAKE 200,000/= ________________________ . Zaidi Follow @naylatbeauty @naylatbeauty @naylatbeauty __________________ NB: VIDONGE HIVI VINA KAZI KUU TANO TU. . . ◆KUSIMAMISHA UUME KWA MUDA MREFU. ◆ KUTIBU UHANISI. ◆KUONGEZA WINGI WA MBEGU. ◆KUKUZA/KUREFUSHA/KUNENEPESHA UUME. ◆KUONGEZA NGUVU. ____________________________ HAINA MADHARA KIAFYA. @Regrann from @udakutz_ - JIPATIE VIDONGE MAX MAN-2 . VYENYE NGUVU MARADUFU KWA WANAUME, HAPA NO GAME YA DAKIKA MBILI TENA!!!MABADILIKO NDANI YA WIKI MOJA. __________________________________ ➡➡Dawa inatibu na kufanya kazi kwa muda mfupi katika matatizo yafuatayo..⏬ 👉Dawa inaongeza UKUBWA wa Uume na inaondoa KIBAMIA kwa muda mfupi, hapa uume unakua kwa size unayotaka wewe na unakuwa imara na wenye nguvu 👉Vidonge hivi vinatibu tatizo la UHANISI na tatizo la kushindwa kusimamisha uume kwa muda mrefu ,yaani kimoja tu unapiga ndani ya dakika moja umechoka na jogoo haliwiki tena . 👉Dawa hii inaongeza nguvu za kiume,wingi wa mbegu / shahawa. . ◀◀◀▶▶▶ Utasimamisha kwa muda mrefu mpka kumaliza kiu ya mpenzi wako mpka akojoe vyakutosha!!! unapiga mabao unayohitaji,. Kwa mahitaji piga sim Au tuma SMS. ______________________ 0653 666 298 0653 666 298 0653 666 298 BEI YAKE 200,000/= ________________________ . Zaidi Follow @naylatbeauty @naylatbeauty @naylatbeauty ______
UTAKUBALI AU UTAKATAA?? 😁😁
#VIDEO - Shoga lanaswa likiwa limesuka weaving ..wenye Hasira kali Wamkamata kumnyoosha... Angalia hapa KISHA Tupia Comment yako 😁😁
Hivi ndivyo @jokatemwegelo X @elizabethmichaelofficial walivyoipamba Instagram siku ya jana ....picha kaliiii
#VIDEO . Aliyekuwa Mke wa Sugu.... @faizaally_ aonesha maendeleo ya mimba yake live bila chenga.... Angalia hapa kila kitu kisha Dondosha comment yako hapa!!!
Mkali wa mitupio bongo nzima @ben.breaker azidi kufanya mauaji kwa outfits anazonyuka ebwana jamaa hatari sana F A S H I O N K I L L E R @ben.breaker🙌🏿🔥 #benbreaker #tanzaniabestmalemodel
AMEANDIKA JACLYN WOLPER. . BY @wolperstylish - Natamani kila mtu ajue roho yako nzuri na mchango wako ktk nchi yetu na jinsi gani umeweza kuinua wengine tunaowajua na tusiowajua pia!kijana mdogo lkn umeweza kukubalika nje na ndani ya nchi,kiufupi jina lako linaendana na roho yako una moyo wa almasi plus dhahabu unajua kula na vipofu mpk vilema ndo maana Mungu anakufungulia ridhiki zako..Wewe ni zaidi ya Almasi buana,Endelea kutuburudisha na mziki mzuri baba Tee....Happy birthday to you baba Nillan..Sema nn birthday yako bado sana mpk mwezi wa kumi mbali kapicha nako kameshawishi alafu maneno yangu pia yata expire😆🤣😂Nweiiz Nimejisikia tu ndugu zangu,sio mbaya na nyie mkifunguka kwa mazuri yake bwana Ngote #myboss . . . TOA MAONI YAKO HAPA
Dogo Janja Amrushia Dongo Harmonize na kumfananisha na Amber Rose... . Toa maoni yako hapa
Follow @iphonetz @iphonetz @iphonetz to purchase Brand new & Used IPhones ✅iPhone accessories available or call 0653392466 for inquiries
Wasalaaaam mabibi na mabwana! Enyi Wanaume! Leo Naomba niwausie kuhusu michepuko! Shetani ameingia kwenye nyumba nyingi Sasa mnaona kama fasheni kuwa Na michepuko.Amini kwamba Hakuna mchepuko UTAKAOKUACHA SALAMA (Believe me) Wewe Mwanaume unayeendekeza michepuko Na kuacha Watoto wako wanateseka mke anahangaika.Nakwambia kiama chako kipo Karibu.Utaangamiza familia yako kwa mambo ya upuuzi,mchepuko atahakikisha anakuchuna wewe Mpaka ubakie ngozi,mchepuko atahakikisha unamuona mkeo hafai kitu Hata kama maskini ya Mungu anafanya yote ya msingi.Kwa nini ujitese?? Cha ajabu Sasa Unakuta MTU mwenyewe kipato chako Ni cha kuungaunga au Ni Kidogo Lakini una michepuko kama mitano Hivi,unajielewa??Unajipenda?huoni kama utapelekea magonjwa ya zinaa ukiwepo ukimwi Na kumwangamiza mdada wa watu asiye Na hatua(Inauma sana) Na Pia kukudumaza kimaendeleo??kwa nini unakuwa kama MTU mjinganjinga??kama mkeo Ni mbaya kiasi hicho Mpaka unambebea michepuko mbona Sasa ndani ya michepuko una mchepuko mdogo??why una una michepuko ndani ya michepuko???? NA Kuna tabia ninyi wanaume Mwenzenu kama hana kamchepuko mnamwita mshamba.Sasa huyo Sio mshamba Ni mjanja sana Na anaelewa nini Maana ya maisha Na ataishi miaka mingi. Ebu acheni bwana!!!mwisho mje mfumaniwe Na kuuawa,kwa nini hamjifunzi kwa matukio yanayotokea?? Suluhisho Ni kukimbilia ibadani mapepo ya michepuko yawatoke!! . By Rahma
Matukio kwa picha... Mapokezi ya @rayvanny ...pichani shabiki akiwa amekamata bango lenye maneno yanayo someka"Diamond ni Daraja la wengi kufanikiwa " . . #MAPOKEZIYARAYVANNY
Watu 2 wanahofiwa kuuawa kwa kupigwa risasi katika kijiji cha Mangwi wilayani Kibiti kuamkia leo, Kamanda Lyanga amesema wanafuatilia tukio hilo ili kujua ukweli wake. Kufuatia taarifa hizo za kuuawa kwa watu wawili Mbunge wa Kigoma mjini Mhe. Zitto Kabwe amefunguka juu ya mauaji yanayoendelea kutokea mkoa wa Pwani eneo la Kibiti kwa kuitaka serikali itazame jambo hilo kwa mtazamo mpana kwa kuwa wananchi wana haki ya kujua nini kinachoendelea juu ya mauaji hayo. Zitto amebainisha hayo kupitia ukurasa wake Facebook huku akidai kuwa Usiku wa kuamkia leo yameweza kutokea mauaji mengine ambayo yamepelekea kuuwawa Afisa Mtendaji wa Kijiji cha Mangwi kata ya Mchukwi na Mwenyekiti wake kwa kupigwa risasi na baadaye kuchomwa moto nyumba zao. . . TOA MAONI YAKO HAPA
😂😂...LUGHA GONGANA
KWA MAHITAJI YA MIWANI.. SUN GLASSES NA SHADES ZA KIJANJA KAMA WANAZOVAA MASTAA KIBAO HAPA BONGO. . MCHECK/MFOLLOW @Manzi_optical_glass @Manzi_optical_glass @Manzi_optical_glass . Call /whatsapp 0715198653 AU 0739206065 _______________ WANA AINA NYINGI ZA MIWANI NZURI NA ZAKISASA KABISAA.. KWAAJILI YA WANAUME /WANAWAKE..!! . MANZI OPTICAL GLASSES NDIO HABARI YA MJINI.. BEI ZAO POA SANA..!! . DELIVERY PIA IPO. KWASASA WANA OFFER YA RAMADAN.. WAHI MAPEMA.
Jipatie Tshirts zenye Logo kali za Kijanja... #JUMLA NA #REJAREJA. PIA: Tunatengenezea LOGO na TSHIRTS Maalumu kwa ajili ya MAKAMPUNI, TAASISI, VIKUNDI na #EVENTS kama #BIRTHDAY, PRE-WEDDING, #GROUP-TOURS, #CHARITY, #FAMILY n.k. UWAKALA: Pata Fursa ya kuJiingizia #KIPATO kizuri kwa kuwa #WAKALA wa Bidhaa zetu kwa Sehemu uliyopo. Call/Whatsapp: #0713774036 au #0718590997 Usiache kuFollow page yetu @qali_prints kujionea Brand nyingine kali. @qali_prints @qali_prints @qali_prints #QaliNation #HakunaKamaSisi #UendeWapiUkateseke