Emmanuel Mathias

Emmanuel Mathias @mcpilipili

The most hillarious standup comedian and proffesional mc in Tanzania Whatsapp-+255715415542. KUPATANA AMBASADOR Clouds tv/fm Video kacheke zaidi😂😂
http://bit.ly/2kL7nyH

Hata kama HAUKUWEPO unaweza kucheka kama ulikuwepo ukiingia YOUTUBE link on my bio now.. na picha zote zipo @pilipili_events @pilipili_events Video by @lumato_official
BALAA la mimi na @ericomondi katika JUKWAA 1 DAR ES SALAAM ingia YOUTUBE nimekuwekea kila kitu subscribe PILIPILI TV NOW
SHOW NZIMA NIMEKUWEKEA YOUTUBE TAYARI....nenda ukacheke plz Cc @mcgarab na @maserostudio kelele zenu nazisikia apa
@gilbert_munga i trust on your future!! Leo katika @cloudsfmtz nimeona nguvu yako!!
NIPO na mama yangu @lillianmwasha.anthony LIVE @cloudsfmtz Now kuhakikisha UNACHEKA NA SIKUKUU YAKO INAENDA POA......aya niambie unaskiliza ukiwa wapi?
Niko katika JAHAZI LA @cloudsfmtz SASA HIVI...KAMA JANA HUKUCHEKA UTACHEKA SASA IVI!!! ...niambie unaskiliza ukiwa wapi niwaambie watanzania?
Kama JANA ULIANGALIA SHOW KWA @azamtvtz au ulikua live naomba NIAMBIE CHOCHOTE APA SASA IVI!!
Unampa marks ngapi stylish alienitoa ki Marekani @qboyhimself ? Mi nampa 100
Nothing can stop me i am all the way UP!!! TO MY FANS ASANTENI SANA KWA KUFIKA kila aliekuja kwa sababu ya kuja kuniunga mkono kwa namna yoyote ile ajue kua namshukuru Kila alieniangalia live kupitia @azamtv namshukuru sana nawahakikishia kua NDIO KWANZA TUMEANZA.... kama jana ulikosa leo niskilize LIVE KATIKA JAHAZI LA @cloudsfmtz saa 10 mpaka saa 1 usiku. Emanuel Mathias "Mc Pilipili" PICHA nimekuwekea @pilipili_events na video nakuwekea YOUTUBE SOON so SUBSCRIBE PILIPILI TV NOW
Sio MIMI ni AMERICA!!!!!!!!!! A-Z Ya SWASWA...DAR...AMERICA Muda wowote kuanzia sasa STEJI INAWAKA MOTO!!! just wish me well!! MUNGU AMESHAFANYA TAYARI!!! kama upo jukwaani jiandae na kama uko home angalia @azamtvtz Now!! CRedit kwa stylish @qboyhimself Leo kwa muonekano huu nimemmiss SHARO MILIONEA
WISH ME WELL PLZ.......backstsge now Asante kwa @qboyhimself kwa kunivalisha!!!! Leo kwa muonekano huu nimemkumbuka SHARO MILIONEA!!!
Mic CHECK 1 2....SOUND CHECK...... Watanzania nimejiandaa vya kutosha kwa ajili yenu sasa zamu yenu kujiandaa kuja KUCHEKA asante sana dada yangu @thembonishow wa kishua na wakimataifa kwa support yako so far!!
Nimeshawasili DAR ES SALAAM toka DODOMA nimepata baraka za WAGOGO na ndugu zangu wa SWASWA...nimepata baraka za Mh Mbunge wangu @anthonymavunde na za mkuu wangu wa wilaya mama wa nguvu mh @tinamndeme NIKO TAYARI KUSIMAMA KING SOLOMON SAA NZIMA LEO KUKUCHEKESHA MPAKA UKAE CHINI!!!! leo utajua kwanini niliacha ualimu nikafata COMEDY!!!! LEO HII SAA 1 USIKU!! Video na @lumato_official
Naombeni Jina linaloendana na nilivyovaa na siku adhimu ya leo!! Show no 1 ya komedi ni leo!! #wakimataifa
Kile Mungu alichofanya kwangu anaweza kabisa kufanya kwako Mtu yeyote asikukatishe tamaa!! Sema unapokua chini mdomo haukuachi salama!! King solomon leo kwenye show namba 1 ya stand up comedy MTANIELEWA!!
Tumeagizwa UPENDO na tunajitaid kuufikisha kwa kila mmoja asante sana @azamtvtz kwa support yenu nzuri Leo ndo leo tukutane KINGSOLOMON HALL!! @mcpilipili_foundation @mcpilipili_foundation @mcpilipili_foundation @mcpilipili_foundation
Amhurumiaye maskini anamkopesha Bwana!!! Ukipata nafasi ya kutenda Jema...USISITE!! @mcpilipili_foundation @mcpilipili_foundation @mcpilipili_foundation @mcpilipili_foundation
AHSANTENI DODOMA....DAR ES SALAAM see you shortly... eid komedi gala HAIJAWAHI NA HAITAKUJA KUTOKEA KALI KAMA HII...NTASIMAMA JUKWAANI SAA 1 NZIMA...USIPOCHEKA NAKURUDISHIA PESA!
Ahsanteni DODOMA hususani SWASWA...DAR ES SALAAM nakuja tukutane leo usiku Saa 1 pale KINGSOLOMON HALL LEO TUTAVUNJA REKODI!!!