Sema we jamaa @chinbees nakuona mbali sana. kwa upande wangu jana ulikua mtumbuizaji bora #alwatankasema #semandiwooo

Comments
  • Kihesa iringa sana damu yangu jr nilimuelewa sana cheen biz kauaa oyoo sanaa shoo ilikua kalii
    17-Dec-2017 18:11:12 PM
  • Kihesa iringa oyooo jr mtu mbaya nakukubali m
    17-Dec-2017 18:12:05 PM
  • Sawa sawa
    17-Dec-2017 18:12:50 PM
  • Kihesa iringa nawakilishaa. Pande izii poa mtu mbayaa
    17-Dec-2017 18:13:12 PM
  • True alifanya show ya kibabe saaaaaaaana
    17-Dec-2017 18:20:49 PM
  • Mtu na kababayeee.....🎷
    17-Dec-2017 19:30:06 PM
  • Sure kbx
    18-Dec-2017 18:19:11 PM
  • Unatixha Mr
    18-Dec-2017 18:20:05 PM
Trending Posts