Comments
Trending Posts
🍊🍌กางเกงชิโน สีส้ม เอามาแต่งแบบนี้หน้ารักจังเลยฮะ~ ต้องถือกล้วยด้วยนะ สีมันเขากัลลลลล #buriramunited #soccer #football #ootd #streetstyle #adminวัยรุ่น #adminแนะนำ 😜
Proud of our teams from Sale Grammar School and Tyntesfield Primary as they represented @manchesterunited at yesterday's @premierleague schools tournament. #PLST #MUFC #ManUtd #ManchesterUtd #ManUnited #ManchhesterUnited #MUFoundation
SHEIKH MOHAMMED ISSA ANATOA SHUKRANI KWA WOTE WANAOPIGA SIMU WALIOKO NDANI HATA NNJE YA TANZANIA, LAKINI PIA NIWASHUKURU WOTE WANAONISHIRIKISHA NA KUSHUHUDIA JINSI TIBA ZANGU ZINAVYOWASAIDI. .....🙏🏽.....🙏🏽.....🙏🏽.......🙏🏽.... Bado ujachelewa piga simu na uweze kusaidiwa SHEIKH MOHAMMED ISSA yuko kwaajili ya Kutatua na Kumaliza Matatizo yote Yanayowakabili Wanadamu. .......🌙⭐.......🌙⭐...... 💥ONDOKA KATIKA JANGA LA UMASIKINI JIUNGE LEO NA CHAMA CHA WAJENZI HURU (FREEMASON) PASIPO UMWAGAJI DAMU WALA KUTOA KAFALA. 💥Je umeachwa na Mume/Mke/Mchumba ama Mpenzi wako! SHEIKH MOHAMMED Anaweza kurejesha uhusiano wenu NDANI ya masaa (24) 💥Je Mikosi inakuandama umekuwa mtu wa kulia kila siku pasipo msaada wowote! 💥Je Madeni yanakuandama! 💥SHEIKH Mohammed ISSA husoma na Kusafisha NYOTA. 💥Miliki Pete ya Bahati kutoka Falme Kuu. 💥Karibu nikupe Taratibu za Umeliki wa Pesa Za MAJINI pasipo Sharti lolote lile ....🕌....🕌....🕌.....🕌.....🕌. SHEIKH MOHAMMED ISSA ANAPATIKANA HANDENI TANGA,Kwa wote mlioko mbali ama Nnje Ya Nchi Piga Simu Kupitia namba 0659-642626 Utapata Msaada kwa Hitaji lako,namba hii PIA inapatikana kwa WhatsApp. ......🇹🇿🇹🇿.....🇹🇿🇹🇿....🇹🇿🇹🇿. SHEIKH MOHAMMED ISSA SHUKRANI HUTOA TIBA KWA KUTUMIA QUR'AN,DUA,VISOMO PAMOJA NA MITI SHAMBA. ......🌙⭐....🌙⭐........🌙⭐ Piga simu sasa na uongee nae moja kwa moja Pasipo Gharama yoyote ya Tibu,Malipo ni Baada ya TIBA wote MWAKWARIBISWA. .....🕌....🇹🇿....🕌.....🇹🇿......... Follow... @sheikh_mohammed_issa @sheikh_mohammed_issa @sheikh_mohammed_issa
SHEIKH MOHAMMED ISSA ANATOA SHUKRANI KWA WOTE WANAOPIGA SIMU WALIOKO NDANI HATA NNJE YA TANZANIA, LAKINI PIA NIWASHUKURU WOTE WANAONISHIRIKISHA NA KUSHUHUDIA JINSI TIBA ZANGU ZINAVYOWASAIDI. .....🙏🏽.....🙏🏽.....🙏🏽.......🙏🏽.... Bado ujachelewa piga simu na uweze kusaidiwa SHEIKH MOHAMMED ISSA yuko kwaajili ya Kutatua na Kumaliza Matatizo yote Yanayowakabili Wanadamu. .......🌙⭐.......🌙⭐...... 💥ONDOKA KATIKA JANGA LA UMASIKINI JIUNGE LEO NA CHAMA CHA WAJENZI HURU (FREEMASON) PASIPO UMWAGAJI DAMU WALA KUTOA KAFALA. 💥Je umeachwa na Mume/Mke/Mchumba ama Mpenzi wako! SHEIKH MOHAMMED Anaweza kurejesha uhusiano wenu NDANI ya masaa (24) 💥Je Mikosi inakuandama umekuwa mtu wa kulia kila siku pasipo msaada wowote! 💥Je Madeni yanakuandama! 💥SHEIKH Mohammed ISSA husoma na Kusafisha NYOTA. 💥Miliki Pete ya Bahati kutoka Falme Kuu. 💥Karibu nikupe Taratibu za Umeliki wa Pesa Za MAJINI pasipo Sharti lolote lile ....🕌....🕌....🕌.....🕌.....🕌. SHEIKH MOHAMMED ISSA ANAPATIKANA HANDENI TANGA,Kwa wote mlioko mbali ama Nnje Ya Nchi Piga Simu Kupitia namba 0659-642626 Utapata Msaada kwa Hitaji lako,namba hii PIA inapatikana kwa WhatsApp. ......🇹🇿🇹🇿.....🇹🇿🇹🇿....🇹🇿🇹🇿. SHEIKH MOHAMMED ISSA SHUKRANI HUTOA TIBA KWA KUTUMIA QUR'AN,DUA,VISOMO PAMOJA NA MITI SHAMBA. ......🌙⭐....🌙⭐........🌙⭐ Piga simu sasa na uongee nae moja kwa moja Pasipo Gharama yoyote ya Tibu,Malipo ni Baada ya TIBA wote MWAKWARIBISWA. .....🕌....🇹🇿....🕌.....🇹🇿......... Follow... @sheikh_mohammed_issa @sheikh_mohammed_issa @sheikh_mohammed_issa
Makocha waliobeba vikombe vingi vya michuano ya ulaya. 5 – Giovanni Trapattoni 4 – JOSE MOURINHO 4 – Sir Alex Ferguson 4 – Bob Paisley 4 – Nereo Rocco
Legooooo @hot96fmkenya @koinangejeff It's that time! Unaskiza ukiwa wapi?
Our No.1️⃣ played all 3️⃣,4️⃣2️⃣0️⃣ minutes of @premierleague football this season. He was one of five to complete the whole campaign. Congratulations, @benfosters 👏🏼👏🏼👏🏼 #WednesdayWisdom #PremierLeague #COYB #WBA
Klabu ya Manchester United imefanikiwa kutwaa taji la Europa League baada ya kuifunga Ajax magoli 2-0 katika mchezo wa fainali uliopigwa usiku wa tarehe 24, jijini Stocklohm - Sweden! Magoli ya United yalifungwa na Pogba na Mhikitaryan. Hili ni kombe la 3 kwa United msimu huu - pia wamefanikiwa kufuzu kucheza UEFA Champions League msimu ujao. Hongereni mashabiki wa Manchester United - tuwatag hapa kuwapongeza @mwanafa @ommydimpoz @samagoal77 @chegechigunda
Likes
18
tace_noras dasha_dj_vivaldi mrevenofficial maddison_iva20 inbloombi jerry_querbao theboweress itsjustnick__ visionbydrjulie adrianaquispe_16 madoka_shimizu orianasarahi29 thebrittanykay medles_ the_maltguy nosce_.te_.ipsum teeteeteeeee candiceribeirao