2 months ago
http://brandfuge.io/mustafatilheNezaman ya

Nezaman yaramızdan şikayetçi olsak, Daha deriniyle imtihan edildik, O yüzden diyoruz ki Tevekkül iyidir....🙋‍♂️🙏

Comments
  • Love this. 🙏
    21-Apr-2017 19:27:31 PM
  • Schön! (:
    24-Apr-2017 11:36:52 AM
Trending Posts
Who do you want Conte to sign in the summer transfer window
Nimefanikiwa kutembelea kwenye kambi ya wakimbizi ya Nyarugusu na kuna vitu vimeniumiza sana especially pale nilipoona kuna watoto wanatembea bila nguo kwa kukosa tu nguo, kuna wengine ambao wanavaa nguo moja mpaka inawachanikia mwilini kwa kuwa hawana njia nyingine na zaidi hawana matumaini yoyote ya kupata kwa wakati huu, hebu chukua muda fikiria mtoto wa namna hiyo ukimpa hata Tshirt yako moja usioivaa ataipokea katika furaha na SHUKURANI ya aina gani!!Lakini upande mwingine hapo hapo wengine wakiwa kitu kama nguo ni big deal kwao kwetu huwa tunazijaza bila kuwa na matumizi nazo yoyote zaidi ya kuziangalia tu, unaonaje ukaweka tabasamu kwa mmoja wa watoto hawa ama mama zao kwa kutoa tu zile chache ambazo huzitumii. Wakati wewe ukiwa una nguo zimejaa kabati na huzivai wala kuzihitaji kuna binaadamu mwenzio kama wewe alie KAMBINI anashindia nguo moja tu hata wiki nzima na hapohapo kuna watoto wanaotembea bila nguo za KUWASITIRI na sio kwa kupenda ila kwa KUKOSA. KUTOA NI IBADA, Na Kutoa ni moyo si utajiri, mamlaka zinafanya kazi kubwa sana kusaidia lakini haitunyimi sisi kuweza kuchangia tunapoweza, Tafadhali kwa hali yoyote uliokuwa nayo unaweza kuchangia NGUO za watoto na WANAWAKE kwa wakimbizi hawa wenye uhitaji, wanapata misaada mbalimbali lakini na sisi kwa nafasi yetu tuna uwezo wa kuunganisha nguvu zaidi, unaweza ukahisi ulichonacho ni kidogo ukaogopa kuchangia lakini niamini hiko unachokiona kidogo kinaweza kikawa na THAMANI na MATOKEO makubwa mno kwa yule anaekipokea, hali yao ni ya kusikitisha, na Kinachohitajika sio pesa ni nguo tu, na sizungumzii nguo mpya ila hata zile usizozihitaji kwa ajili kuwasitiri binaadamu wenzetu. Kwa wale walio tayari kusaidia tafadhali wasiliana na mimi kupitia 0783 137536 ama unaweza kuniDM ama hata kuwasilisha kwenye ofisi zetu za CLOUDS MEDIA ukifika reception niaddress na utanifikia, na hili ni zoezi la wiki moja tu na baada ya hapo tutaziwasilisha kwao. #nisitiri
@
Take a bite of my heart tonight ~animals
Gary Cahill on the opening goal: "The offside rule is crazy... it should 've been handball."
Kasut inilah yg saya pakai masa final Fear Factor, sedar tak sedar dah 6tahun , masa mancing ni baru dia koyak, #iniKenanganSaya #CaptainFishing
@
My stepmom just gave me this old $20 dollar bill & it says the series is 1969 on the old one
Go follow my Main
LAST DAY MOOD REPUBLIK PERAK!!!! QUGINYA KALAU TAK MAI !!!!!!. HARGA RUNTUH, HARGA KASIH SAYANG, CABUTAN BERTUAH DAPAT DUIT RAYA!!! . MAI JANGAN TAK MAI!!! Booth byRWC ( depan pentas). . 👗 @minaz.my @minazbloomingraya2017
@
😂😂😂
Likes
102
rokhardbody andrejaljesic abdulkadir_uzundal oguzhanzaiim hamitkubat1903 _mir_egal_._ ataberkvurall berkantesin resul_78_ sngl_polat 10ur_seker bay_v1063 talkaboutbella uzundal_brt karacakbatuhan honda_mustafa aslidemirttas vahiterdinc.d.a kilicugur18 tzzbaby juria_chan osmanngurbuzz beratkrmnn34 eminent_music enessn19 ibrahimtilhe umehmet78 ibrahim_ese_ rdvnkcygt berkay_ackgoz yakupbzkrttt fatihtilhe tayfunbalaban erdem.dali ygmrcabuk burcinbalaban yalcin99 s.e_d.o muhammet_cvk serdar_akin_78 abdullah_can_07 kenan63kaya mutlukayastronger vermebeniellere345006 ahmeettdemirbas ____jiggy hotleggingsgirlz veyselkilincc ramazankalkan serdar36_22 yunus507 vozbb ramazaneymen78 northwayhonda _furkanguney onurcan7878 lux.great.is.it sultan.firfire