Comments
  • Needed to hear this today... Thank you! If you happen to visit our page please share your thoughts!
    21-Apr-2017 18:06:34 PM
Trending Posts
Happy birthday shemela
Dr Dre kampigia simu bondia Anthony Joshua kabla ya pambano la kesho vs Klitschko na kumtakia kila la kheri #MillardAyoUPDATES
なんだかモヤモヤする事があったので、お風呂入って ソンイがしてる手足バタバタ〜〜ってしたらスッキリ✨✨✨. . はいっ リセット〜〜╰(*´︶`*)╯♡. . . おやすみなさい💤. . cr.logo cr.owner @soohyun_k216 #kimsoohyun #キムスヒョン #김수현 #金秀賢 #KIMSOOHYUN #KSH #ksh #sooohyuunn #안녕 #hello #smile #REAL #リアル #리얼 #real #JangTaeYeong #チャンテヨン #장태영 #filmreal #ziozia #星から来たあなた #星からきたあなた #星君 #별에서온그대 #youwhocomefromthestar #mylovefromstar #ywcfts #CheonSongYi #DoMinJoon
@
Vyeti Feki Vyao 😋😋😋 Mdada anakijishepu Mweee 😉
Tufanye hii ndio picha ya cover ya Movie, ipatie jina utaiitaje hiyo movie? IJUMAA KAREEM
Before and After. Get Inspired Cc @hanscana_
Mama G 👌👌 baby whaaaaaaaaat😌😌 baby matundaaaaaaaaa🍇🍑🍓🍠🍑🍇 habari wanayo
#BINTI_PAULINA Epsd 6 Safari iliendelea kutoka eneo la tukio kuludi kijijini na yule kijana basi PAULINA alikuwa bado anamfikilia yule Kijana maana akujua amuweke kundi lipi huku akifikilia akimfikisha na akitulia yule kijana ndipo anaweza kumjibu maswali alivyo kuwa akimuuliza kwani hata yeye aliona huoga aliokuwa nao yule Kijana kwa lile tukio la kumteka mwenyewe. Safari alichukua mda upatao SAA 1 huku wakikalibia kijijini hapoo. PAULINA alikuwa makini sana na yule Kijana maana akifikilia ile roba aliyompiga ilikuwa Kali sana basi PAULINA alichukua tahadhari kubwa huku akifikilia lolote linaweza kutoka maana yule Kijana ni pande la MTU ndipo alimweka mbele naye nyuma ya yule Kijana NA safari ikisonga mbele. # ********************************* # Kijana alifata kile alichokuwa akiambiwa na binti PAULINA kwani akumchukulia kama binti wengine kwani alitokea kumwogopa gafra tu kwa ushujaaa alionesha pale. Pia Kijana alimwogopa mbwa yule alipokuwa akimtazama kwani hakuwai kuona mnyama kama yule huku akimfananisha NA binadamu kwa matendo yake aliyo yaonesha pale kwenye tukio kwani mbwa yule alimkwatua NA kudondoka chini. # ********************************* # Walibakiza mda mchache kufika kijijini huku kwa mbali wakikiona. Basi walifika huku wanakijiji wakimshangaa sana binti PAULINA kwani alikuwa ameongozana NA Kijana huku akiwa amefungwa mikono yake basi wakajua ni mharifu tu. PAULINA alichukua jukumu LA kumfunga kwenye mti ili apeleke vitoweo ndani alivyo pata siku ile. Alifanya lile zoezi kwa mda mfupiii........????? #INAENDELEA
Eti dunia hii sio fair!!
Supu ipo nusu kuku 7000/= NO ya order 0787727276 karibuni sana tuko kinondoni manyanya karibu na cassablaanca
#BINTI_PAULINA Epsd 10 shangwe alikubali maneno ya yule kijana kumfungulia kamba Basi Kijana alipokubaliana vizuri na shangwe kuwa akimfungulia wata cheza vizuri kwani Kijana yule alitumia mda mrefu sana kimweka sawa shangwe. Ndipo shangwe akazunguka nyuma ili amufungulie ile kamba yule kijana. Bila ya kupoteza mda alizunguka upesi ili azifungue zile kamba. # ********************************* # Mbwa alipoona matukio Yale alikaa mkao wa kuzuia mipango ile alijitaidi kumtorea sauti ya kitisho mtoto shangwe ili aogope lakini shangwe alikuwa ameshazoea sana mbwa kwa utundu wake. Akuogopa zile sauti alizokuwa akibweka yule mbwa na alianza kumfungulia Kijana yule licha ya binti PAULINA kuzifunga zile kamba lakini kwa utundu wa shangwe alizifungua na Kijana yule akawa huru. # ********************************* # PAULINA akujua hili wala lile kuwa shangwe kamfungulia Kijana yule Bali alijua Kijana bado yuko kwenye mti huku akimalizia kutengeneza vitoeo. Kijana alichukua jukumu LA kuwa funga kamba mbwa pamoja na shangwe licha ya shangwe kujitetea ili wacheze lakini yule Kijana alibadilikia kama kinyonga na kuwa weka alipokuwa yeye. Alipomaliza kuwa weka alianza safari ya kumfata PAULINA alipokuwepo Basi alielekea kwenye nyumba aliokuwemo alipofika mlangoni alichungulia na kukuta.........? #ZAWADI_KUTOKA_KWA_CLIFF
KANUMBA -ALIONA MBALI SANA JUU YA UWEPO WA MWAKIFAMBA KATIKA TASNIA YA FILAMU KWA PAMOJA TUNASEMA "MTU ANAYEONA HARAFU AKAFANYA MAMBO KAMA MTU ASIEONA (KIPOFU) MTU HUYU NI AFADHARI ANGEKUWA KIPOFU KAMILI " @samwel_actor_tz @rommy3d @mbekibluescreen @zoomeddd @happylicious_de_princes @filamu_nawasanii @mpalleson @escodee @mzito_maswagaz
People who say, they sleep "like a baby", usually don't have one
Thirteen Louisiana-Lafayette Football Players Arrested and Charged in Dorm Room Burglary Incident - blogged by: @MsJennyb ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ On April 5th, thirteen University of Louisiana-Lafayette football players entered a dorm room and stole $2,400 worth of stuff that belonged to another student. Sources say the incident was caught on tape. ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ Three weeks later, the #Louisiana-Lafayette football players were arrested and charged with conspiring to commit felony theft in the dorm room burglary incident. As a result of the impending legal issues, the University has suspended the players, citing an unspecified violation of team rules, refusing to discuss the April 5th incident. ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ Among the 13 in hot water with the law, eight were expected to start this forthcoming season, including All-American linebacker Joe Dillon and two running backs, who were expected to face off for the starting position. ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ Wednesday morning, the team’s head coach, Mark Hudspeth, released a statement apologizing to the University on behalf of the football program. ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ “On behalf of our football program, I would like to apologize to #CajunNation and the University. We do not condone the behavior that was represented and we expect higher standards of our student-athletes. We work diligently every day to guide, educate and develop these young men, so it is disappointing when we do not meet those standards. We will be respectful of the legal process as it runs its course.” ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ ⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀⠀ The players have since been released on bond.
Friday mood💃🏾 Bravo is the coolest OG 😂❤ #tgif #fbf #diamondball '14 #rihanna #family #love #rihannanavy #badgalriri #bigsean #charity #claralionelfoundation 🎧 Big Sean - Dance (A$$)
I'll be at the Nyama Choma festival Today /Atsoko Banda Meet me and come get your makeup done!! #makeupbyjojo
Missing my little busybodies 😇😇 #BabyRose #BabyElle #MarjorieHarvey #nanasbabies
Najua Unatamani Niongee ili Upate LA kuandika Gazetini sasa Siongei na wala sina LA kuongea.Niko zangu nafanya shopping na Kamanda Clifu
Kwenye picha kuna wanaume watano, wote wanaonekana wamesimama kwa miguu yao. Hapana...! Macho yako yamekudanganya, Kijana unaye muona mbele anaitwa Johnson. Ni kijana ambaye ali Paralyze akiwa na umri wa miaka 7, licha yakupohoza mchumba wake msomi mwenye degree kakubali kuwe mkewe. Siku ya harusi yao ilikuwa Kama unavyo ona picha, Johnson alibebwa na rafiki zake kwa mtindo ambao watu wengi hawakutambua tatizo la bwana harusi. ........ JIFUNZE UVUMILIVU........ Mchumba wako akiugua kikohozi tu tayari unavunja uchumba, bahati mbaya mchumba anakaugonjwa Fulani kakurithi, unamtangaza mtaa mzima mapenzi hayapo ivyo. Tukumbuke uhai ni bora kuliko kiungo cha mwili, furahi kumuona mpenzi wako anapumua. Maana hujafa hujaumbika...... -
Likes
17
micky.jade dxaneex js3_98 lois_lane97 sou_souha weedim_te the_gloom_within softspeach nadiakhristean aienrckstr firstactmarketing anonymouslycomplete_ bogan_travel chloeehunt101 nandolla rabbinaomilevy amaryllopollito