Comments
  • Bella! 😃
    21-Apr-2017 19:08:01 PM
  • @bighenet grazie
    22-Apr-2017 06:02:36 AM
Trending Posts
Amazing Resort in Bali 😍 Learn how I made $12,672 last month while travelling 🌴 Click the link in my bio 👉 @ballergramm 👈
Wewe ni mchizi wangu wadam kabisa best yangu mwenyewe kwenye matatizo binafs mawili matatu yakiundani kabisa😂😂uwa unanidanganya paka nakaasawa me we nikwangu paka mwisho yani ni bff wangu japokua kunamda unazingua lv u sana ninja enjoy ur day then am on ma way sihitaj maji nimebeba yakwangu dumu3 nakatika hili sihtaji ushauri shukurani za dhati ziwaendee watakao simamia show yakamera nakushuhudia utakavyooga🏃🏃🏃 @quickrocka
Missing you fiffy wangu💋💚❤️💜🌹🌺🌸💕 @mamduchu
Bado ananijia ndotoni ila nikiamka simuoni Bado ananijia nikilala sio masihala #ntampatawapi
#Repost @madeeali with @repostapp ・・・ Mwenye siri zangu!!!! ... ... Happy birthday mshua Mungu akutunze naakutunzie bint yako andaa mitutu namadog umekuza 💃🔫
Down she goes baby! And the rest is history ... 💥 @wildviewing 💥 Via @biminiscubacenter
About yesterday in Belgium I Wore a lovely Dress from mustafahassanali's new collection @mustafahassanali Congratulations @mustafahassanali @martinkadindaofficial @liliannaboraI #miriamodemba
Count Your Blessings and Give Thanks To the Lord GOD🙏 #NM🎶
Stop trying to make everyone happy, you are NOT chocolate.... 😜 .... ... #kibunda💰 #Angaliambelewewe 🏃🔫 .. .. Sale sale karbuni @houseofstylish_tz 0765776776
Usipende kutoa hukumu kwa mwenzako,wewe sio muumba..Nashukuru Mungu kwa baraka zako #Rozzie #Rossy #Rose🌹💐🌺🌸💕💜❤️💚
BBQ Time 🥓🍖🍗🍹 🚩: Hotbox, Sripanwa #ginmaiyood #sripanwa #pimplus_pr #ginmaiyoodxphuket
""SKIN TONE" ni suluhisho la pekee kabisa kwa ngozi yako; inalainisha ngozi na kuifanya iwe nyororooo kama ya mtoto mdogo yaani ngozi Ng'ari ng'ariii Inaifanya ngozi ing'ae na yenye kuvutia sana 💯 Inasaidia mnooo kwa wenye matatizo yafuatayo kwa 💯 ✅Huondoa chunusi kwa haraka ✅Huondoa madoa KWA haraka (mabaka) ✅Hutoa haraka weusi KWENYE macho, Makwapani mapajani, vidoleni Yaani (SUGU) ✅Husaidia sana KULAINISHA ngozi kwa wajawazito na waliotoka kujifungua ✅Husaidia kurudisha ngozi yako halisi kwa wale waliotumia cream kwa muda mrefu. ✅Inazuia NA kutoa michirizi kwenye ngaozi yako ✅Huondoa muwasho Utapata KWA bei ya jumla NA reja reja Kwa bei ya sh 60,000 tuu na sabuni yake!!!!! PIGA DILI BABU KUBWAAAAAAAAA NA SKIN TONE CREAM KWA KUWA WAKALA WA MIKOANI KWASABABU INA WATEJA WENGI MNOO, KUTOKANA NA UBORA WAKE INAPENDWA NA WATU WENGI❤❤❤ Kwa mawasiliano piga 📞 0764280367 📞 0712468556 Au tembelea page yetu @subilamusa_ @subilamusa_ @subilamusa_ @subilamusa_
Give your daughter love, affection & money at home and when she grows up she wont be attracted to sugar daddies for money!‬ ... ... Sale sale karbuni @houseofstylish_tz 0765776776 .. #nazingatiablocksana
😂😂😂😂😂 WEKA COMMENT YAKO HAPA
Msanii wa muziki miondoko ya mduara nchini, AT amchana vikali 'dancer' na msanii Msami kwa kumwambia kwake siyo mahali pakuchezea kama anavyodhania huku akimtaka aende kwa Alikiba kwakuwa ni mnyonge hata akitukanwa hukaa kimya. ***** Hayo yameibuka baada ya Msami kumtaka AT aboreshe kazi zake badala ya kulalamika kuwa kuna watu wanaobebwa huku akijitapa kuwa dancers wana maisha mazuri na mafanikio makubwa kumzidi yeye. “Hawa watoto huku kwangu siyo pakuchezea, mchezeeni Alikiba mnyonge anakaa kimya hata mkimtukana hajibu kitu ila huku kwangu waachane napo siyo kwa kawaida na kama hawataki basi wajaribu zali kama wenzao halafu watapata majibu yao”. Alisema AT **** Aidha AT alifika mbali zaidi kwa kusema yeye ni msanii bora kuliko anavyomchukulia kwa kuwa anaweza kucheza na ‘vocal sound’ kwa kuiga sauti  wasanii wakubwa huku akitolea mfano kwa Bi. Kidude, Oliver Mtukuzi pamoja na Chriss Brown “Wewe hunijui,  umeenda tu kuruka ruka sehemu umechukuliwa baadae umejiona umeimba chooni ukadhani unajua kuimba. Mimi mwenzio nimeenda chuoni”. Alisisitiza AT ******* Mbali na hilo AT aliwataka watu ambao wanatafuta majina kupitia yeye wakome kabisa tabia hiyo kwani yeye ni mtu mbaya akisema siku aachie mabomu yake hawataweza kuvumilia kwani watatafutana, hivyo kama wanataka kiki waende kwa Harmorapa lakini si kwake.  Je unalakusema Kwa AT??? TOA MAONI YAKO HAPA
Imagen your Boss tells you, you got to put all these stones on a car. What would you say him😀😀 follow 😈 @_rags_2_riches_😈 for more awesome 📷 . #stay #proud . Posts belong to their respective owner
Happy belated birthday my young beautiful Sis.. @rosa_ree
Piancogno
Likes
26
perksofbeingnora marana_silver_and_steel niziofficial a____lynn metodoenerghia roamanelkaweter healthy_tasty_happy thefruitboxx elaninteriordesignllc sariscalisi egor.dakje duvalviolette fruitartbyloho me_n_my_nikon _n_a_v.neeth_ tribezsalons locotidiano1 marcus.wichert.photographics malikafashion_official bighenet aalamarra flavialacartolaia crisis901 mitchell_fumiaki fotos_ficam_para_sempre vdruts