2 weeks ago
http://brandfuge.io/emmaa_jadeIt looks l

It looks like I'm gripping on to him but he was wagging his tail so hard he could've take off!❤️


Comments
  • Nice pic :)
    21-Apr-2017 18:36:08 PM
  • Cute
    22-Apr-2017 04:10:17 AM
  • Aww bless him cute x
    22-Apr-2017 07:32:56 AM
Trending Posts
Man gets arrested for allegedly pinching Nairob Senator Mike Sonko. Visit www.ureport.co.ke for full story
We give God the glory. For what he has done and what he is about to do...
Kwa wale mliodhani @harmorapatz1 atashuka au mkadhani anatembelea kiki hapo ndipo mnapo feli.. Huyu Kubwa LA manyani ndio anazidi kukinukisha.... Hapo yupo studio anapika ngoma @ivual ngachokaaaaaa
Happy birthday shemela
Credit to @harmonize_tz : #ShowMe 🔥🔥🔥
I know its a bit late but I wanted to get hold, smell and feel it before commenting on this new product in the market. @diamondplatnumz congratulations for this major move💪🏾💪🏾. You lead by example and may you inspire the youth to come up with such innovations. Keep on keeping on... #SupportingOurOwn 🇹🇿🇹🇿
@
Vyeti Feki Vyao 😋😋😋 Mdada anakijishepu Mweee 😉
Kwa Kuwa Hawajui Uliyonitendea,Kwa Kuwa Hawajui Kwa Nini Nakupenda Mungu Wangu Naomba Uendelee Kuwashangazaaa,,Mi Nina Raha Zangu,,,Asante @neemamudosa For The Beautifully Song,,,... .. . Video Ya Wimbo Wangu Coming Soon,Maana Si Kwa Pozi Hizoo,,,Kama Nawaona Wanavyosonyaaaa 😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁
@justinbieber 6x6 rose gold with light pink sapphires 🌊🦈🌊🦈🌊🦈🌊🦈✨✨✨🔥
Tukutane @maishabasement Juma pili Hiii #Angekuona video Link kwenye Bio Yangu
Hivi kwanini bongo muvie wote wasiwe kama @nishabebee na #majuto maana wakiamua kuvunja mbavu stress zote zinakwisha..... Kuliko kungangana film zetu ziuzwe sawa na akina Crishna.... Wa bolywood Wakati watu tuna stress na tunataka kuzitoa kwa kuangalia muve ya Jini ana kodi boda boda....kweliiii.... Wasanii wa Bongo muveebora tuwe comedy wooote.. TUTAELEWANA...
I love you 😘
Piga number o628574580 kutangaza biashara yako
@aslayisihaka me nikajua bwnaa @stanbakora amevuta jiko 😀😀 maana c kwa ushehe uleee√√ ila hongera likaka yetu
The cold got me camping in my folks' bed 😴😴😴
ⓦⓔⓜⓐⓢⓔⓟⓔⓣⓤ ❤💚💙💜💛
KUPENDA MARADHI YA MOYO NTAMPENDA NANI?? 😝
LIFE HAS BECOME VERY SPECIAL SINCE U ENTERED MY WORLD HUN.......I WISH U HAPPY BIRTHDAY MY HUSBAND MY BEST FRIEND MY PATNER MY BETTERHALF😙 I KNOW U KNOW HOW MUCH I LOVE U❤. LOVE FOREVER HUBBY UR SOMEONE SOO SPECIAL TO ME DADY FADEEL😍😍😍😘😘😘😛😛❤🎂🎂🎂🎁🎁🎁🎊🎊🎉 @prince_fadeelinho @prince_fadeelinho 😘😍
Aeewewwwwww katika picha zote mm nimeipenda hii sanaaa.....💏 #LikefartherLikeDaughter❤💋💑 . . Happy brithday my kaka mwenyezi Mungu akupe maisha marefu na yenye furaha maishani mwako🙏🙏🙏💓 . Umlee mwanao na kumtunza katika maxingira ya hofu ya Mungu ndani yake na yesu kristo awe mwanga kwenu 🎂🎂🎂🎂👑👑👑🎀🎁🎀🎁 @e.mbasha @e.mbasha @e.mbasha
Likes
33
tia_daveys lewishill98 xbubbly_babex alexparry9 myleswent_ _gracemcmahon facu_lucre marsh_125 moftahyahiaa99 diptomoytalukder__ g0_mad samy6402 traceyjohnson5624 shorey_mills meganriley27 thetaliasb vanessawaldmann sir_p0sh luciiworrall shopaholic001200 marcjohn libertydawson alice.boxx kartikay_chandra charley1407 pribaiense amynelsonfit rafaelangel1995 dietmotivation102 jackingtonspa justinbaun dawnie66