Comments
  • ๐Ÿ”ฅ
    21-Apr-2017 18:35:57 PM
Trending Posts
Sound Check #MosiDayOfThunder #MosiLager #Platnumz will performed here Tomorrow #diamond_tweets
@diamondplatnumz alipokuwa akifanya rehearsal Katika uwanja wa Livingstone golf course kwa ajili ya tamasha kubwa la THE DAY OF THUNDER FESTIVAL nchini Zambia #SimbaInZambia @dafbamaawards #dafbama2017_diamondplatnumz
Udom vibes
Kanjunju ana mkosi kwenye kubeti leo kabeti kisa kaona mtoto wa jirani JIPU limeiva akadhani kwavyovyote atatumbuliwa matokeo yake BABA yake kagoma asitumbuliwe dah pole kanjunju ukome kubetibeti. . . @timamucomedians
Inasemekana ilikuwa Kiki ili atoe ka wimbo kake๐Ÿ˜‚ Kama hamo na wolper walifosi kiki ili atoe nambie sijui gambe wereeeva ๐Ÿ˜‚ #matangazoNjooDm
Good morning team JV nawapenda thana sijui mwalijua hilo ๐Ÿ˜…
. . ู…ุจุงุฑุงุฉ ุฃุณุงุทูŠุฑ ุจุฑุดู„ูˆู†ุฉ ูˆ ุฃุณุงุทูŠุฑ ุฑูŠุงู„ ู…ุฏุฑูŠุฏ ( ุงู„ูƒู„ุงุณูŠูƒูˆ ) ููŠ ุจูŠุฑูˆุช ุชู†ุชู‡ูŠ ุจููˆุฒ ุจุฑุดู„ูˆู†ุฉ ุจู†ุชูŠุฌุฉ 3-2 ๐Ÿ˜‚ . . ู†ูุณ ู†ุชูŠุฌุฉ ุงู„ูƒู„ุงุณูŠูƒูˆ ู‚ุจู„ ุฃูŠุงู… 2/3 ููŠ ุงู„ุจุฑู†ุงู„ูŠูˆ ๐Ÿ‘ˆ ุจุฏูˆู† ู†ูŠู…ุงุฑ ูƒู„ุงุณูŠูƒูˆ ุงู„ุฃุณุงุทูŠุฑ ููŠ ุจูŠุฑูˆุช : [ 2/3 ๐Ÿ‘ˆ ุจุฏูˆู† ุฑูŠูุงู„ุฏูˆ ]
Tumezoea kuwaona wakiturusha kwenye Club za kitaa lakini #VitasaDay2017 Inawaleta Rdjs hawa kwenye mawimbi ya 93.7 E-fm jumatatu ya May 1. Kaa karibu na namba yako tuone balaa lao
๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ pita kwenye page yang ukitaka umbea,kucheka n.k anytime Gud day IG Go Follow @marsheartclub_ @marsheartclub_ @marsheartclub_ @marsheartclub_
TAFADHALI SHARE UJUMBE HUU WA KUSIKITISHA ILI KINA MAMA WOTE WAUSOME NA KUBADILIKA. Leo tarehe 27-04-2017 kuna dada amefiwa na mwanae wa miaka miwili aliyekuwa amelazwa hospitali kuanzia siku ya ijumaa kuu. Hapa Jijini Dar es Salaam. Chanzo cha kifo cha mtoto huyu ni kutokana na mama yake kumsuka nywele mtindo wa DREAD ambapo nywele zinasukwa kwa kusokotwa sana. Mtoto alisukwa siku ya kwanza lakini hakumalizwa. Siku ya pili alhamis akamaliziwa kusukwa. Siku ya ijumaa ambayo ndo ilikuwa ijumaa kuu mtoto alianza kuumwa mwili mzima. Walipoona anazidi kuumwa wao wakahisi nywele walivyombana itakuwa chanzo wakaanza kumnyoa haraka. Lakini wakiwa wanaendelea kumyoa hali ikazidi kuwa mbaya wakampeleka hospitali hivyohivyo bila kummalizia kumnyoa. Walipofika hospitali daktari aliwagombeza sana kwa kumsuka mtoto kwa kumvuta kiasi hicho nywele zake. Alianza matibabu na walimalizia kumnyoa nywele. Hali iliendelea kuwa mbaya akawekewa mashine ya kumsaidia kupumua. Bahati mbaya mchana wa leo mtoto kafariki. Chanzo cha kifo kinasemekana misuli ya kichwa ilivutika kwa kiwango kikubwa ikapelekea matatizo mengine yaliyosababisha kifo. FUNZO: Kina mama acheni kuwafanyia watoto wenu mambo ya watu wazima. Waacheni watayafanya wao kwa muda wao. Waacheni waishi maisha ya kitoto. Madai yenu yakwenda na wakati ndo matokeo yake haya. MUNGU ATUSAIDIE.
Caption plz ๐Ÿคฆโ€โ™‚๏ธ
Saturday
Live ma life #chaupole kwenye ubora wangu Fuck wht thy think
#DizzimSports: Meneja wa klabu ya Simba wenye makazi yao mitaa ya Msimbazi Mussa Hassan โ€˜Mgosiโ€™ amesema bado ni mapema sana kuipa Yanga ubingwa licha ya nafasi kubwa waliyokuwa nayo. ----------------- Akiongea na DizzimOnnline Mgosi amesema hana uhakika kama Yanga wanaweza kushinda mechi zao tano zilizobaki ndio maana bado anaipa nafasi timu yake ya Simba. ----------------- Kusoma habari hii pitia www.DizzimOnline.com au bonyeza link kwenye bio yetu Facebook: @dizzimonline Twitter: @dizzimonline Instagram: @dizzimonline Snapchat: @dizzimonline Subscribe YouTube:Dizzim Online DIZZIM STAFF Written by @pablo_Mlatin ------------------- Sponsored by @mziiki & @smile_tanzania
Mastaa ni wengi ila mwenye minyota yake ni mmoja Tu nae ni wemasepetu na kwa Habari zote na picha Kali Fanya kumfollow๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰ @aunty_4real_official @aunty_4real_official @aunty_4real_official @aunty_4real_official
Don't tell people your dreams, show them! ๐Ÿ‘‘๐Ÿ’ฐ๐Ÿ’ต
@
UUUWWIIII ILA HII MOVIE HAKI VILE SIO YA KUKOSA๐Ÿ’—๐Ÿ’—๐Ÿ’—๐Ÿ’—๐Ÿ’—๐Ÿ˜™๐Ÿ˜™๐Ÿ˜™๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘Œ๐Ÿ‘Œ ๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰ @Regrann from @farid__uwezo - Mtoto waki TANGA @gabozigamba1 sio kwa mahaba hayo duh kweli TANGA mapenzi ndiyo yalipozaliwa najisifia kua MTANGA ๐Ÿ’‘๐Ÿ’“๐Ÿ’ž๐Ÿ’๐Ÿ’Ÿ๐Ÿ’˜ malkia wa bongo mov @wemasepetu kakutana na mkali wa bongo mov @gabozigamba1 isubiri hii kazi hutojuta kuitazama . @aslayisihaka hii ngoma ulimanisha nini? Chini ya D.O.P wako @feisalmgaza #uwezo ๐Ÿ’€ G9T WORLD .... - #regrann
Ni pale #Mfuasi @timbulo anapogeuka #mshuhudiaji ๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€๐Ÿ˜€ was an amazing Moment for Sure #SIDHANI link on ma bio...am proud ov you bro @timbulo good morning fam
Likes
42
qirlvin.seth facu_lucre desyyahya24 _suuusie lululbg lankan_backpacker1 diptomoytalukder__ g0_mad d_evgeniya_ icqo_dorice_holmberg christel_frida vanessawaldmann _.jackhammer angelawhiffinbonilla kellylo_14 shopaholic001200 tresor_baby taylorgreer._ alishajhughes bigwinners.vegas get_mulah101 foto__lee_sa lucasperez77 suulb fitness_chennine pribaiense noelletoland sactheskydiver meetupurewal joyce418 amynelsonfit ashyfoxy shanki9414 mitchell_jt fastdabber masonowings cavaliers.felixandmarley mdshahir01 marciaaguirrem expression_tees reachjj