katarina wa karatu

katarina wa karatu @katarina_karatu

Comedian. Am available any time for any function. Facebook: Rose Urio

πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Nimesema nakuchangia jamani Jeni @janny1516 mbona kama unalalamika sambura πŸ˜‚ @haleyclassic ushatoa Mohango
Me mwenyewe sijuiπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Kabirthday kanakaribia 27july........ Anza kujiandaa kuoga mama haikwepeki @haleyclassic 😚
Ledias mupooooooπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Kweli kuna hili tatizo kwa wanawake wengi ila huyu kazidi sijui wa mkoa gani aise wanaume mna kazi nyie poleni tu Mtu kasave number my wife kwenye simu kwa heshima afu unakuta hizo ndo chapati kakupikiaπŸ˜‚πŸ˜‚save ndambije tu haina maana Tena
November2018πŸ˜‚ #mtakemsitakeitakuwa #
Go Follow @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder . DESIGN BY +255 752604866 themibuilder @gmail.com contents; . GROUND FLOOR- . kitchen, . Dining, . common washrooms, . 3 self contained bedrooms, . a living room. FIRST FLOOR -- . . a master suite with bedroom, lounge, en suite closet and balcony. . - fits in just 17x18 metres plot . CALL +255 752 604866 whatsapp +255 743148470 . . . . . Kwa gharama nafuu sana unapata kitu cha kisasa kabisa @themibuilder @themibuilder @themibuilder Piga 0752604866 au WhatsApp 0743148470
Sema bei ya kumuunganishia mtu ulifanya rahisi Sana @irenendauka πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Neno la Mungu linasema Shukuruni kwa kila jambo liwe zuri au baya tunaungana na wewe kwa maombi na pia kumshukuru Mungu kwa hili kiukweli unapitia wakati mgumu mama Tee ila hatuna uwezo wa kupingana na Mungu zaidi tunamuomba awape faraja ya kweli maana ya wanadamu ina mwisho Ila Mungu hawezi kuwaacha kamwe poleni sana familia nzima BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE AMENπŸ™πŸ™πŸ™πŸ˜’ @zarithebosslady
Kwa wale wa U.S.A, jamani nawashauri mfollow @Kilimanjaro_flavour walioko Pittsburgh U.S.A yaani hayo mahanjumati ni balaa, mimi wa wamenitumia hadi huku karatu nakwambia yaani yana noga kishenzi. Nikija huko break ya kwanza ni Kilimanjaro_flavour kwanza➑ +1203-998-8055
Umeshawahi kutenda Wema hadi ukakosa nguvu ya kwenda zako???? #aniachebana #
November2018πŸ‘Œβ€
Nilisave number ya supplier wa asali "Honey" Sasa kujeni mnisaidieπŸ˜‚
Tag machalii wa chuga kwenye graduation yao ila sio @johmakinitz wala @nikkwapili πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Jamani nipeni moyo japo kila mtu ana wa kwake nimejitahidi kupunguza litumbo eti eeeh πŸ˜‚πŸ˜‚ @zanellebongoladieswear Asante kwa gauni sweetheart 😘
Yaani siamini nimepungua kilo4 πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ‘Œ
Follow him please @mr.KeshoπŸ˜™
Mnamkumbuka yule Subira aliyekuwa anavuta heri siku hizi anavuta bangi..πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚