jayrackajr

jayrackajr @jrjuniortz

Presenter/producer@ East Africa Radio. Planet Bongo Co-host & Bongo Fleva top 20 brand manager. Kuipakua mapicha picha Mkito link
https://mkito.com/song/13942

Bongo Fleva Top 20 IPO hewani mpaka 6:00 mchana. Tupia comment hapa mi ntapita nayo..!!! Heshima ya Bongo Fleva 2017 #Hivindioinafaakufanywa
Behind The Scene ya utengenezaji wa Tangazo la Heshima ya Bongo Fleva 2017 tayari ipo YouTube wazo TV na hii 👆👆👆ni kwa muktasari tuu..!!! Heshima ya Bongo Fleva 2017 #Hivindioinafaakufanywa
Hii ni baadhi ya timu ya wasanii watakao perform Kwenye tamasha la heshima ya Bongo Fleva litakalo fanyika July 1/ 2017 Dar Live Mbagala... Tukutane kwenye Bongo Fleva Top 20 jumamosi hii 4:00-6:00 mchana... #Hivindioinafaakufanywa
Uskose kuitazama FNL Leo. Atakuepo mmoja kati ya viungo bora duniani mchezaji wa Tottenham na timu ya taifa ya Kenya harambee Stars Victor Wanyama. Ni leo saa 3:00 usiku EATV..!!! #usifositufanane #semandiwooo
Tazama EATV na sikiliza East Africa Radio hivi sasa tupo live na tukio la kihistoria linaenda Kwenye TV yako na Radio yako pendwa..!!! Tupia comment hapa Heshima ya Bongo Fleva 2017 #Hivindioinafaakufanywa
Zimebaki siku chache saaana ifike tarehe 1.7.2017 na kama kawaida heshima ya Bongo Fleva tutaandika historia siku hiyo. Uskose kuitazama EATV na kuisikiliza EA Radio kesho kuanzia 7:00 mchana kitu kikubwa tunakiingiza rasmi Kwenye Calender ya burudani Bongo Cha kufanya msanue na mwanao ili wana kesho tujumuike pa1. #Hivindioinafaakufanywa
Baada ya TID mnyama kupigiwa mizinga mi5 ya heshima Kwenye Planet Bongo jana @tidmusic afunguka mengi kuhusu heshima tunayowapa wasanii wakongwe. Uskose kuitazama EATV kesho na kuisikiliza EA Radio Heshima ya Bongo Fleva kesho saa 7:00mchna-10:00 jioni kuna kitu kikubwa mnoooo hujawahi kusikia tutakufikishia 01.07.2017 Heshima ya Bongo Fleva #Hivindioinafaakufanywa
Kutokana na kazi kubwa ambayo @sir_nature ameifanya Kwenye Game Leo Planet Bongo tumeamua kumpigia mizinga mi 5 ya heshima huku tumepiga salute kwa Nature..!!! #Hivindioinafaakufanywa
Mautamu ya @luludivatz sio ya nchi hii. Khaaaa #Hivindioinafaakufanywa
Planet Bongo ipo hewani Fanya kutupia ngoma unayoikubali hapa mi ntapita nayo..!!! 01.07.2017 Heshima ya Bongo Fleva #Hivindioinafaakufanywa
Leo Kwenye Planet Bongo tupo na @pthemc_mawenge kama kawa mizinga ya heshima itapigwa kwa Msanii anaestahili kupigiwa mizinga mi5 ya heshima. Heshima ya Bongo Fleva 2017 #Hivindioinafaakufanywa
Mwenyezimungu akulipe unachostahili mkongwe @prodigymobbdeep miaka 42 kupambana na sickel cell ni ki2 kikubwa. kwa kweli maneno yameniishia baada ya kupata taarifa za kifo chako... QBC NEW YORK
Poleni sana watani zangu kwa kumpoteza mwanachama wenu kipeenzi ALI YANGA Innalillahi wa inna-ilaihi rajiuun
Tayari mizinga 5 imepigwa kutoa #HeshimaYaBongofleva kwa #TID , #DullySykes #JayMoe #Qchilla... Nitajie mwingine wa kitambo ambaye ungependa apatiwe heshima hii pia... #SaveTheDate 1.7.2017. #HeshimaYaBongofleva #hivindioinafaakufanywa
Tumeifungua Planet Bongo kwa kumpigia @tidmusic mizinga mi 5 ya heshima Tunaendelea kufanya hivi kwa kuthamini Kazi kubwa iliofanywa na wasanii wakongwe nchini ambao kuna wa2 hawathamini mchango wao..!!! Heshima ya Bongo Fleva 2017 #Hivindioinafaakufanywa #semandiwooo
Mida ya Planet Bongo ndio hii. Leo pia wapo wasanii tutakao wapigia mizinga ya heshima kwa kazi nzuri walioifanya Kwenye game yetu hii. Tupia ngoma yako pendwa ya muda wote Kwenye bongo fleva.... #Hivindioinafaakufanywa #semandiwooo
Wagosi wa kaya wamekua kundi la kwanza Kwenye muziki wa Hip Hop Bongo kuamua kurudia video ya wimbo wao baada ya kupigiwa kelele na wadau pa1 na mashabiki wao Kua audio ya wimbo wao mpya upepo sio ni Kali kuliko video. Hichi ni kipande cha video yao mpya ya wimbo wao upepo sio na wanatarajia kuiachia video hii muda wowote kuanzia hivi sasa... Heshima ya Bongo Fleva iende kwa wagosi wa kaya kutokana na kazi kubwa walioifanya na wanayoendelea kufanya Kwenye game. #Hivindioinafaakufanywa
Wacheki @harmorapatz1 na @wakazimusic walivyo minyana Kwenye Pitch ya Basketball.. Nani alitishaaa???? Shuhudia mwenyewe babaaaa..!!! #semandiwooo
Mizinga mitano ya heshima kwa @jaymoefamous . Gues waaat?.. #Hivindioinafaakufanywa #HeshimaYaBongofleva
Leo June 19. 2017 mimi @jrjuniortz nimeitoa heshima ya Bongo Fleva kwa @mbdogg nataka na wewe uniambie Kwenye hii gameni msanii gani unampa heshima ya Bongo Fleva? Heshima ya Bongo Fleva 1.07.2017 #Hivindioinafaakufanywa #semandiwooo