Harmorapa

Harmorapa @harmorapatz1

Musician from East Africa Tanzania. Song writer KIBOKO YA MABISHOO . Watch my new video #NUNDU to the link below ....
https://youtu.be/7ZuLsAzVR9E

Asante sana @kanzuempire kwa kunizawadia kanzu nzuri ya kusalia Idd..Leo nimefika wakati muafaka najua mlinitafuta sana lakini Leo nimeikamikisha kiu yenu...furahia sikukuu ya IDD kwa kuvaa kanzu nzuri na za kisasa na ubora wa kipekee kutoka @kanzuempire @kanzuempire @kanzuempire _kariakoo
Mikono juu kwa Bosi wangu aliyenifanya kuwa hapa nilipo Leo hii ......bosi wangu ambaye ametokea jiji la Rocky City ambapo IDD Mosi tunaenda kukinukisha ukimgusa huyu umegusa mfupa wangu Wa moyo #mwanzamwanza jiji LA boss lady Wng @ivual #nundulinkonmybio
Damu ya mtu haipotei hata siku moja jamani.....nafurahi nimekutana na mwanangu tena baada ya kumuona akiwa tumboni huku baba yake nikiaso kutafuta mapene,Harmorapa junior karibu Bongo...damu ya kizungu tulizipataga zamani Silence is better than Bullishit #nundulinkonmybio
Tunaifanya vile haijawahi fanyika, Lake FM 102.5 Mwanza @lakefmmwanza inakuletea JUMA NATURE, P FUNK, HARMORAPA kwenye jukwaa la RAHAYAROCKCITY CONCERT kwa mara ya kwanza ndani ya jiji la miamba.Siku ya Eid mosi,BUZURUGA PLAZA kuanzia saa 1jioni hadi choka mbaya.Jukwaa likiwasha moto na @sir_nature @harmorapatz1 @majani187 @futurejnl_official @iamjimmychansa @ngeta_tz @wa_lakezonia @dogodeedanger @medy_molin #LakeFM #RahaYaRockCity #RedioYaWananzengo #Mwanza
BAADA YA KUPRODUCE NYIMBO ZA WASANII MBALIMBALI TANZANIA KAMA #WANANDOTO #USIKATE TAMAA #WALEWALE NA NCHI YA AHADI ZA @kala jeremiah BILA KUSAHAU #USIGAWEPASI wa @harmorapatz1 #MUHUDUMU_KIDAWA_TETE_ NA USITIE DOA WA @aslayaisihaka na NYINGINE NYINGI PRODUCER @Zestmojamoja_recs AMEACHIA WIMBO WAKE WA KUMSIFU MUNGU UNAITWA #NIPOKEE #KUTAZAMA UNAWEZA KWENDA KWENYE BIO YAKE YA INSTAGRAM @Zestmojamoja_recs MUNGU AWABARIKI SANA #nundulinkonmybio
102.5 @lakefmmwanza inakuletea RAHA YA ROCKCITY CONCERT kwa mara ya kwanza Mwanza! Jukwaa litashambuliwa na @vanessamdee @sir_nature @harmorapatz1 @futurejnl_official @iamjimmychansa, Ngeta, Dogo D na Lakezonia. Tukutane Eid Mosi pale Buzuruga Plaza kwanzia saa moja usiku! #LakeFM #RahaYaRockCity #RedioYaWananzengo #mwanzamwanza #nundulinkonmybio @ivual
102.5 @lakefmmwanza inakuletea RAHA YA ROCKCITY CONCERT kwa mara ya kwanza Mwanza! Jukwaa litashambuliwa na @vanessamdee @sir_nature @harmorapatz1 @futurejnl_official @iamjimmychansa, Ngeta, Dogo D na Lakezonia. Tukutane Eid Mosi pale Buzuruga Plaza kwanzia saa moja usiku! #LakeFM #RahaYaRockCity #RedioYaWananzengo #Mwanza
102.5 @lakefmmwanza inakuletea RAHA YA ROCKCITY CONCERT kwa mara ya kwanza Mwanza! Jukwaa litashambuliwa na @vanessamdee @sir_nature @harmorapatz1 @futurejnl_official @iamjimmychansa, Ngeta, Dogo D na Lakezonia. Tukutane Eid Mosi pale Buzuruga Plaza kwanzia saa moja usiku! #LakeFM #RahaYaRockCity #RedioYaWananzengo #Mwanza
Kiwanja gani,mida ya future hii asante sana Mr smith kwa mwaliko #mediterraneo #dah! Leo kitariano tu....!!! @ivual @imeldamtema @sabukaglass #nundulinkonmybio
Tunaposema hapa kazi tu tunamaanisha vyuma vimekaza, kazi imeanza sio kiki tu na mahali pa kuishi muhimu xn #ooooooh thanks god @ivual @imeldamtema @majani187 #nundulinkonmybio
Habari za weekend wapendwa @sabukaglass @sgs _sabuka _music #nundulinkonmybio
Karibu Kwetu kwa bidhaa bora za vioo aina zote @sabukaglass ndio kila kitu chini ya boss lady @ivual @sgs_sabuka_music #nundulinkonmybio
Siku yangu leo ilikuwa nzuri sana kukutana na mdada mwenye moyo Wa kipekee ambaye ameweza kuwasaidia mamia ya watanzania kwenye matatizo mbalimbali kupitia kipindi chake cha Mimi na Tanzania,namshukuru sana kwa upendo wake alionionyesha siku ya Leo Mungu akubariki sana dada @hoycetemu @hoycetemu @ivual @imeldamtema ni mfano Wa kuigwa #nundulinkonmybio
New alet in town kutoka kwa mwanangu mwenyewe #RAMUU @ramou_theboss kichupa kipo youtube now.. @smartone_tz @sabukaglass @sgs_sabuka_music #nundulinkonmybio
Leo wanangu wa Njombe, Iringa na Mbeya kaa karibu na radio yako pendwa @icefmtz kwa #Zero_Planet ya @gamideetz kujua mengi kuhusu muziki wangu @sabukaglass @shilolekiuno_official @sgs_sabuka_music #nundulinkonmybio
“O you who believe! Fasting is prescribed to you as it was prescribed to those before you. so that you may learn self restraint. Quran 2:183” May This Ramadhan be the best one yet. Ramadan – let this month heal you @djjeffjerrytzania