Chibu Dangote

Chibu Dangote @diamondplatnumz

The Rolls Royce Musician From East Africa|The CEO of Wasafi Limited Company |bookplatnumz@gmail.com Cc sallam.sharaff@gmail.com |ENEKA👇
https://youtu.be/lHgRhw_GIaQ

Love at JK Nyerere Airport Dar Es Salaam / Tanzania...... Thank you so much my People... am so grateful and i love you More 🙏
Eti huko Mtaani kwenu wapo pia? Haya nitagie kina Rose Visosa woooote hapa...👇 #UNAIBIWA by @rayvanny link in his BIO!
"Chawa KATU hauliwi kwa DOLE GUMBA...... Leo kawa Baba WATATU yule walomuitaga MGUMBA...."🔥🔥
Last night when i was on set in Bagamoyo... am so grateful, thank you so much for this amazing Love❤🙏🔥
HERE IS @romyjons EVENTS SCHEDULE!!! 24 / 09 / 2017 Boat Cruise DAR 29 / 09 / 2017 Extreme BAGAMOYO 30 / 09 / 2017 Sky way SINGIDA 06 / 10 / 2017 JM Mansene DAR 13 / 10 / 2017 Maisha Club DODOMA 20 / 10 / 2017 Maisha Club MWANZA 27 / 10 / 2017 Where house UGANDA 09 / 11 / 2017 Kiza DUBAI
YOUNG LION!🦁
Thank you so much Mozambique... See you next time Mwenyez Mungu Akipenda🙏
Thank you so Much PEMBA / MOZAMBIQUE for the Love..... KAMPALA / UGANDA i can't wait to Party with you on the 6th of Oct...... LONDON see you on 17th December at O2 indigo.... #SimbaInMozambique
Nilifarijika sana kumuona mtu kashika bendera ya Tanzania.... nilitamani hata nisimame, niwaelezee Vizuri na Mazuri yote ya Tanzania... na vivutio vyote vya Tanzania ili pia wavijue na Kuvipenda...ila Mwenyez Mungu kanijaalia kwa leo kuwafikishia Mziki wetu wa Bongo fleva tu🙁....Thank you Mozambique, Thank you Pemba #SimbaInMozambique
Earlier today when i touched down Mozambique...Too much Love, wish you guys knows how Humbled & Grateful i am🙏.... (Mapema leo nlipotua nchini Mozambiki.... ) #SimbaInMozambique
Earlier today in MOZAMBIQUE #SimbaInMozambique
Kufeli kielimu ama kutopata elimu kusikukatishe tamaa na kudhani labda umefeli kimaisha, Hapana!... Jitume na kueka Ubunifu kwa kila kibarua ama kazi yoyote utayoipata, Weka Malengo na kuhifadhi kidogo ukipatacho kisha Muombe mwenyez Mungu, nae kesho atakunyanyua... Maana sio kila Mwenye Maendeleo Alifanikiwagwa kwenye Elimu... usisahau kuwa Mkimya, Mnyenyekevu na kuwapenda wote hata wakukusudiao Mabaya...... Ijumaa Kareem🌙
Lol! naona watu umewakoooonga nyoyo zao kwenye haka wimbo😃.... Always making @wcb_wasafi Proud Vanny Boy!! Wadau nisaidieni kuwatagi Waibiwajwi hapa chini.... kisha wambie waende Youtube @rayvanny ana Salaam zao..
Mtu flani hivi nsiejulikana🔥 ..... @OfficialBELAIRE & DIAMOND KARANGAS!!!! MOOD
Once upon a Time.....
KAMPALA!!! UGANDA!!! DON'T FORGET WE GAT TO DO A MOVIE ON THE 6TH OF OCT 2017 ON KAMPALA CITY FESTIVAL....!!!🔥🔥🔥
LONDON DON'T FORGET YOUR PLATNUMZ WILL BE PERFORMING LIVE WITH THE BAND DEC 17TH AT O2 INDIGO, THE ONE MAN SHOW!!!...... GET YOUR TICKET THROUGH THE LINK IN @sallam_sk BIO NOW!!!
Tag my All Black Bottle's boys & girls!! #BBB #BBG @officialbelaire
#UNAIBIWA by @rayvanny link in his BIO!! Tafadhali watagi wajomba wetu, Boss zetu na Madingi wakubwa na wadogo wote wakaskilize ujumbe toka kwa Kijana wao!